Irin wannan bawul ɗin bawul ɗin malam buɗe ido yana tare da na'ura mai ɗaukar nauyi na bakin karfe.Yana kuma iya zama mai rahusa bayani na aluminum actuator.Akwai nau'ikan salon actuator iri biyu, yawanci buɗewa kuma yawanci rufe.Aiwatar da iska/kisan bazara guda ɗaya a matsayin ma'auni (kullum buɗe ko rufewa).Yin aiki sau biyu akan buƙata
Ana samun bawul ɗin malam buɗe ido mai tsafta a cikin jagora, mai kunna iska, ko kunna wutar lantarki.Ƙarshen manne ko Weld daidai ne.Hakanan zamu iya keɓance haɗin kai zuwa ƙungiyar SMS DIN RJT ko nau'in zaren.Kayan wurin zama na Valve sun haɗa da Silicone, Viton da EPDM.Girman kewayo daga 1˝ ku 6˝.Duk samfuran tuntuɓar samfuran suna samuwa a cikin ko dai 304 ko 316 bakin karfe.
Sunan samfur | Air pneumatic malam buɗe ido |
Diamita | Saukewa: DN25-DN200 |
Material | EN 1.4301, EN 1.4404, T304, T316L da dai sauransu |
Nau'in tuƙi | Manual, Electric, Pneumatic |
Kayan hatimi | Silicone EPDM Viton |
Salon actuator | Akan buɗewa ko Kullum a rufe |
Haɗin kai | Weld, matsi guda uku, SMS DIN RJT Union |